Label ng Sukat

Template ng anotasyon para sa pearl drop earrings

Halimbawa para sa supplier ng alahas: linya ng stud, post, perlas at kabuuang haba, at talahanayan ng silver, perlas, timbang at MOQ. Idagdag ang datos mo.

Mga sukatTalahanayan ng detalye
May anotasyon

May anotasyon

May anotasyon

Iangkop sa iyong produkto

Panatilihin ang layout at idagdag ang larawan at detalye mo.

Gamitin ang template

Pangkalahatang-ideya

Nilalaman ng template

May 5 anotasyon ang template na ito ng pearl drop earrings: apat na linya ng sukat para sa stud, post, perlas at kabuuang haba, at isang talahanayan ng detalye. Mga halimbawa lamang ang mga halaga, hindi sukat ng iyong produkto.

01↔

Mga sukat

Dia. ng stud: 0.31 cm (0.12 in) · Haba ng post: 0.89 cm (0.35 in) · Dia. ng perlas: 0.85 cm (0.33 in) · Kabuuang haba: 2.08 cm (0.82 in)

4 × Mga sukat
02≡

Talahanayan ng detalye

Mga detalye: Modelo: PE-0815 · Materyal: 925 sterling silver · Finish ng ibabaw: High polish

1 × Talahanayan ng detalye

Mga detalye

Halimbawang detalye

Halimbawang halaga

Mga halimbawa lamang ang mga halagang ito. Palitan ng nasuring sukat at detalye ng iyong produkto.

Mga datos na nasa larawan

Dia. ng stud
0.31 cm (0.12 in)
Haba ng post
0.89 cm (0.35 in)
Dia. ng perlas
0.85 cm (0.33 in)
Kabuuang haba
2.08 cm (0.82 in)
Mga sukat4
Mga sukat
AnotasyonHalaga
Dia. ng stud0.31 cm (0.12 in)
Haba ng post0.89 cm (0.35 in)
Dia. ng perlas0.85 cm (0.33 in)
Kabuuang haba2.08 cm (0.82 in)
Talahanayan ng detalye1
Talahanayan ng detalye
AnotasyonHalaga
Mga detalye
ModeloPE-0815
Materyal925 sterling silver
Finish ng ibabawHigh polish
PerlasFreshwater na perlas, 8.5 mm
Likod ng hikawButterfly push back
Netong timbang3.6 g / pares
PackingEarring card + gift box
MOQ30 pares

Pagsisimula

Mula sa halimbawa tungo sa iyong produkto

  1. 01

    Buksan ang template

    Buksan ang nae-edit na halimbawang ito sa editor ng SizeMarker.

  2. 02

    Idagdag ang larawan ng produkto

    Palitan ang larawan at ayusin ang mga marka upang tumugma sa produkto.

  3. 03

    Suriin at i-export

    Ilagay ang aktuwal na sukat at detalye, suriin ang bawat anotasyon, at i-export.

FAQ

Mga karaniwang tanong

Ano ang ipinapakita ng template na ito ng pearl drop earrings?

Minamarkahan nito ang stud na 0.31 cm, post na 0.89 cm, perlas na 0.85 cm at kabuuang haba na 2.08 cm, at inililista ang modelo, 925 sterling silver, high polish, freshwater na perlas na 8.5 mm, butterfly back, 3.6 g bawat pares, packing at MOQ na 30 pares.

Maaari ko bang gamitin ang sarili kong larawan ng hikaw?

Oo. Buksan ang template sa SizeMarker, palitan ang larawan, ilipat ang bawat linya sa iyong hikaw at i-edit ang mga halaga, label at estilo. Suriin ang bawat halaga laban sa iyong produkto bago i-export.

Maaari ko bang gamitin ang mga halagang ito para sa aking produkto?

Hindi. Mga halimbawa lamang ang sukat, metal, perlas at timbang. Ilagay ang mga sukat na nasuri mo para sa sarili mong hikaw, at ilagay lang ang kadalisayan ng silver na talagang nasubok sa iyong produkto.

Iangkop sa iyong produkto

Gamitin ang template

Panatilihin ang layout at idagdag ang larawan at detalye mo.

Template ng anotasyon para sa pearl drop earrings: stud, perlas at haba | SizeMarker